

NEWS & FEATURES

Tanzania Mpya, Dira Mpya: Toa Maoni Yako Kwenye Dira ya Maendeleo 2050!

Published: 20 December 2024

Wadau wa SAGCOT, wanufaika, na washirika wote, mnakaribishwa kushiriki katika kongamano muhimu la mtandaoni kujadili Rasimu ya Dira ya Taifa ya Maendeleo 2050.

📅 **Tarehe:** Jumatatu, 23 Desemba 2024

🕒 **Muda:** Saa 4:00 asubuhi – 6:00 mchana

📍 **Mahali:** Mtandaoni kupitia Microsoft Teams

Rasimu ya Dira ya Maendeleo 2050

Rasimu hii, iliyozinduliwa na **Rais wa Zanzibar, Mhe. Dkt. Hussein Ali Mwinyi**, inalenga kuweka msingi wa maendeleo endelevu ya Tanzania kuelekea mwaka 2050.

Kwa sasa, Dira imeingia katika **awamu ya uhakiki**, ambapo maoni ya wadau kutoka sekta mbalimbali ni muhimu kuhakikisha inaakisi mahitaji na ndoto za Watanzania wote.

Hatua Zinazofuata

🔑 **Ushirikishwaji wa Wadau:** Desemba 2024 – Januari 2025

Kama alivyoeleza **Mhe. Prof. Kitila Mkumbo**, Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Mipango na Uwekezaji, kipindi hiki ni fursa ya pekee kwa wadau kutoa maoni yao na kushiriki katika kujenga Tanzania mpya.

Kwa Nini Kushiriki ni Muhimu?

Huu ni wakati wako wa:

- Kuchangia maoni katika mustakabali wa **kilimo, uchumi**, na maendeleo ya kijamii.
- Kuimarisha ushirikiano kati ya wadau wa kilimo na maendeleo ya kitaifa.
- Kusaidia kuhakikisha Dira hii inaleta matokeo chanya kwa kila Mtanzania.

📄 **Jiunge Sasa:** [Bonyeza Hapa](#)

Au tumia **QR Code** iliyopo kwenye bango la tangazo.

Usikose! Toa Maoni Yako Leo. Pamoja Tunaweza Kujenga Tanzania Mpya.

Published 20 December 2024 · News & Features

Source: <https://agcot.org/2024/12/20/tanzania-mpya-dira-mpya-toa-maoni-yako-kwenye-dira-ya-maendeleo-2050/> · AGCOT
Centre, Dar es Salaam